Phuong Binh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Phuong Binh

Hello and Welcome, Chào mừng các bạn đến với forum Phuongbinh --friendship--phuongbinh

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
CHÚ Ý: SAU KHI ĐĂNG NHẬP, NẾU BẠN KHÔNG SỬ DỤNG TRANG FORUM NỮA THÌ PHẢI NHỚ BẤM CHỮ Thoat' Ở PHÍA TRÊN DÒNG CHỮ NÀY.
https://phuongle.forumvi.com/forum-f1/topic-t124.htm#370
Latest topics
» pictures
My 17th Bday Icon_minitimeWed Aug 08, 2012 9:07 pm by bcsv

» Recent Pictures
My 17th Bday Icon_minitimeWed Apr 18, 2012 10:18 am by bcsv

» and Dieu
My 17th Bday Icon_minitimeWed Apr 18, 2012 9:23 am by bcsv

» Tin nhan'
My 17th Bday Icon_minitimeWed Apr 18, 2012 8:34 am by bcsv

» nhu anh hom truoc
My 17th Bday Icon_minitimeMon Apr 16, 2012 10:32 pm by bcsv

» anh
My 17th Bday Icon_minitimeSun Apr 01, 2012 11:39 pm by bcsv

» and Dieu
My 17th Bday Icon_minitimeSun Apr 01, 2012 8:39 pm by bcsv

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
My 17th Bday Icon_minitimeFri Feb 24, 2012 8:31 pm by tuquynh

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
My 17th Bday Icon_minitimeFri Feb 24, 2012 8:19 pm by tuquynh

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

My 17th Bday

Go down 

When is Phuong Birthday?
 7/15
 7/20
 5/20
 10/12
 4/12
Xem kết quả
Tác giảThông điệp
bcsv
Admin
bcsv

My 17th Bday Empty
Bài gửiTiêu đề: My 17th Bday   My 17th Bday Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 10:56 pm

Lần sinh nhật thứ 17 này thật đáng nhớ. Mình vẫn nhớ lần birthday cuối cùng ở việt nam là sinh nhật 13 tuổi. Đông đủ BCSV và những đứa bạn thân. Hát hò, thắp pháo, lại còn cúp điện. Tối còn ra ngoài cổng trường lai thành, rồi tiễn mấy đứa về, dày đứt mất cái nơ luôn ^___^. Lần này sinh nhật 17 cũng thật là đặc biết, nó đến bất ngờ và vui hơn là mình mong đợi. Tối hôm qua, là sáng 15 ở Việt nam, đang học bài thì ba gõ cửa nói Diệu sẽ lên mạng lúc 10h30. Thế là mình chẳng còn học hành gì được. Gặp được Diệu, lương và Toản. Đã ba năm nay ko gặp mặt, lại ít lên mạng, nhưng một sợi giây vô hình nào đó vẫn gắn chặt tình bạn của chúng mình. Thật vui và ấm cúng khi biết được những đứa bạn của mình tuy xa nhưng gần, tuy ko có nhiều thời gian rãnh nhưng mà cũng lên mạng để chat với mình. Những lúc mình ngẫm lòng suy nghĩ, mình cảm thấy là một đứa rất hạnh phúc khi có thật nhiều bạn tốt. Có lẽ vì cả cuộc đời, mình cũng luôn hết lòng với những đứa bạn thân.
My 17th Bday Dsc06610

Đứa nào cũng suy tư chuyện khi lớn lên và chuyện khi còn bé, rồi xuýt xoa nhớ lại rằng, hiện tại đẹp biết bao khi cả bọn được trò chuyện với nhau ko một chút e thẹn. Mình thức để chờ mấy đứa bạn lên mạng, thế mà không ai lên cả, buổi sáng ngủ dậy, mệt mỏi, và tưởng là sẽ có một ngày xui xẻo. Nhưng cám ơn đời, cám ơn trời và bụt, hôm nay, ngạc nhiên đến liên tục.

My 17th Bday Dsc06611

Ông khách mĩ đen crazy, làm tay được 5 đồng tip, nhìn cách ổng nhảy nhót chúc mừng sinh nhật mình mà mình tưởng ông bị khùng ^___^ ( Mô phật) Ông coach generous cho 12 đồng..(Cày tay chân ổng tới ớn!!Nhưng mà coach thiết tốt bụng quá, ổng cười to nhất tiệm) Bà khách mĩ Trắng cũng cho 5 đồng. Vui nhất là bà khách chua cay mĩ đen cuối ngày. Bà vừa chê đắc tiền, vừa đòi cái này cái kia, thế mà mình ngồi bên nói chơi là hôm nay sinh nhật phải làm ca đêm lại không có tiền lương, bà cho 5 đồng mà mình đâu có làm gì cho bà đâu ( God bless her!) Thế mới nói, con người dù cá tính thế nào thì cũng có mặc đẹp và thiện. Giống mình vậy, mình nóng tính và...chua chát (chắc tiếng việt là vậy, vì mình lúc nào cũng muốn cái gì ra cái đó) nhưng mình cũng tốt bụng chứ bộ. Hè đi làm hôm nào mình cũng bỏ ống 5 đồng để làm từ thiện, hi vọng số tiền sẽ tăng nhanh để mình có thế làm việc gì đó có ý nghĩa.

My 17th Bday Dsc06612

Đi làm về, mua cái bánh, về tới nhà cũng 9h. Ăn tối xong thì nhận được tấm thiệt của con bạn của mình. Thật là vui, hôm bữa nó hỏi xem địa chỉ, ai ngờ nó có lòng đến thế, hưa sẽ đi chơi với nó một ngày mà bận quá, ở đây lại ko biết đi đâu cả, ko lẽ lên chùa, nó đâu có theo Phật. Nhưng nói chung là mình rất vui, đây thật sự là lần đâu tiếng trong suốt ba năm ở mỹ. Sau đó mình nhận được tin báo điểm các môn thi đại học, mình làm được điểm cao, vừa bất ngờ, vừa vui, I jump in excitement. Lại nhận được thư điện tử của Linh, năm nào nó cũng cặm cụi làm thư điện tử, cứ tưởng nó quên mình rồi, tại lâu nay chắc lo học thêm nhiều quá nên ko chat với nhau.

My 17th Bday Dsc06710
(birthday nam nao cung co' gang' kiem do' het han dung' sn minh, nam nay minh cung kiem duoc mot cai, de gianh tu` hoi thang 4)
My 17th Bday Dsc067k1

Tối nay chụp hình với gia đình xong thì mình để lại cho bạn thân vài dòng lưu bút, hi vọng 17 tuổi sẽ tuyệt vời và đầy những niềm vui bất ngờ như hôm nay. Happy Birthday to me. Bây giờ là 12h mình phải đi ngủ rồi.

My 17th Bday Dsc06712
https://phuongle.forumvi.com
bcsv
Admin
bcsv

My 17th Bday Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: My 17th Bday   My 17th Bday Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 6:51 am

chao binh
cho thanh xin loi vi da ko len mang hom sinh nhat binh nha !nhay len mang thi ko phai le gi ca den hom sinh nhat binh thi chang len dc .loi chuc muon mang nhung thanh van chuc .chuc binh sang mot tuoi lon hon xinh gai hon nha co gang hoc gioi .ma nek thnah nghe luong noi 2 nam nua binh ve khi do ko biet thanh co ra san bay don binh dc ko nua vi khi do thanh con di hoc ma nhung chac la duoc thanh se co gang binh oi cai dia chi hom bua binh gui chi thanh no mat roi viet thu xong ma tim dia chi ko thay noi khi nao len mang thi gui lai cho thanh voi nha .chi con hai tuan nua la vao nam hoc lop 12 roi luc do ko biet co ranh de len mang ko nua nhung thanh se co gang ma binh nek neu thanh ko len mang dc binh ranh thi cu nhan tin ve cho ban be nha .cho thanh gui loi hoi tham ca nha binh nha wa do song lau the chac cuoc song cung on dinh roi nhi .Thoi co gang song tot nha binh va ko chi song cho ban than minh ma con song cho nguoi khac nua chu nhi Very Happy cheers cyclops Sleep flower santa sunny albino I love you rendeer
https://phuongle.forumvi.com

My 17th Bday
Trang 1 trong tổng số 1 trang